Monday, October 30, 2006

Prof.Shivji na uandishi wetu

"...Hardly any one(including journalists themselves) takes journalism seriously, let alone with commitment." (Issa Shivji; Intellectuals at the hill, pg. 176). Soma nukuu kamili katika bolgu ya Maggid

1 comment:

mtu said...

habari zenu, mimi nawatakia watz wanaopenda kucheza green card ya kwenda usa watumie site hii http://www.dvlottery.state.gov/
wapige passpoti size yeneye ukubwa wa 300 kwa 300 na background iwe nyeupe ili kupata uhalisi jinsi pic inatakiwa ingia hapa http://www.dvlottery.state.gov/photo.aspx
unapiga pic yako halafu una scan una save.application hii hapa http://www.dvlottery.state.gov/application.aspx
ujaze ukimaliza hapo kwenye pic utabrouse upate fail lenye picha yako halafu malizia kujibu mwisho kama umefanikiwa vizuri itakupa success hapo poa. nawatakia bahati njema ya kwenda kiwanja.

My photo
Nimechongwa na mambo haya: Falsafa, Fasihi, Muziki, Habari na Harakati. Sifuati mkumbo. Napenda kuhoji na kudadisi - hulka ya kifalsafa ya kuusaka ukweli - 'UKWELI ULIO UCHI.'